Các Kỹ Thuật Thiết Kế Test Case trong Black Box Testing

Tất cả các câu hỏi liên quan đến test case
kysudientu
Jr. Tester
Posts: 68
Joined: Wed 25 Dec, 2013 9:30 pm
Contact:

Re: Các Kỹ Thuật Thiết Kế Test Case trong Black Box Testing

Post by kysudientu » Wed 25 Dec, 2013 9:50 pm

Cám ơn bạn nhiều



nguyentam141093
Hoc Tester
Posts: 3
Joined: Sat 09 Nov, 2013 2:24 pm
Contact:

Re: Các Kỹ Thuật Thiết Kế Test Case trong Black Box Testing

Post by nguyentam141093 » Sat 04 Jan, 2014 8:44 pm

thanks kiu anh nhìu ạ :D



cunghaycuoi_ah
Fresher Tester
Posts: 34
Joined: Tue 28 May, 2013 8:57 am
Contact:

Re: Các Kỹ Thuật Thiết Kế Test Case trong Black Box Testing

Post by cunghaycuoi_ah » Thu 13 Mar, 2014 10:29 am

cảm ơn bạn.



xuankhoi999
Hoc Tester
Posts: 6
Joined: Tue 17 Dec, 2013 5:02 pm
Contact:

Re: Các Kỹ Thuật Thiết Kế Test Case trong Black Box Testing

Post by xuankhoi999 » Mon 24 Mar, 2014 4:10 pm

hình như thiếu kỹ thuật dicision table nữa bạn ơi



ngoc2103
Hoc Tester
Posts: 2
Joined: Tue 19 Aug, 2014 10:53 pm
Contact:

Re: Các Kỹ Thuật Thiết Kế Test Case trong Black Box Testing

Post by ngoc2103 » Sat 23 Aug, 2014 9:02 am

Anh tvn ơi!! Em đang tìm hiểu về kỹ thuật test Pairwise trong Black Box Test. Anh có tài liệu về kỹ thuật này thì anh chia sẻ cho em với. :(



tvn
Admin
Posts: 4742
Joined: Tue 10 Aug, 2010 10:11 am
Location: HCM
Contact:

Re: Các Kỹ Thuật Thiết Kế Test Case trong Black Box Testing

Post by tvn » Sat 23 Aug, 2014 8:29 pm

Em đọc bài viết này nha pairwise testing



Post Reply

Return to “Test cases - Tập hợp các trường hợp kiểm thử”