Cảnh báo - cảnh giác khi đăng ký học tại testerviet

Đây là bảng thông báo của Ban quản trị diễn đàn
Forum rules
Đây là bảng thông báo của Ban quản trị diễn đàn và post câu hỏi liên quan đến diễn đàn.
Post Reply
tvn
Admin

Cảnh báo - cảnh giác khi đăng ký học tại testerviet

Post by tvn »

Mình cảnh báo các bạn, nên suy nghĩ và cân nhắc kỹ trước khi đăng ký học bất kỳ khóa học nào ở tester viet. Các bài viết PR trong diễn đàn này là thái quá. Mình vẫn giữ chúng lại để các bạn tham khảo mà tránh.

tester viet vào forum này để lợi dụng quảng cáo chiêu sinh, và ăn cắp thông tin email của các thành viên diễn đàn để spam mail, các bạn tham khảo hình bên dưới. Nếu mình biết suy nghĩ thì sẽ không spam tất cả các mail của thành viên kể cả email quảng cáo của spammer khác ở đây. Các spammer khác chỉ post bài trong mục quảng cáo - họ được phép làm vậy. Các bạn nhìn scroll là biết có khoảng bao nhiêu email trong danh sách này. Không có email nào là nằm ngoài forum, các bạn có thể kiểm chứng bằng cách search email này trong danh sách thành viên.

Image

haiau
Hoc Tester

Re: Cảnh báo - cảnh giác khi đăng ký học tại testerviet

Post by haiau »

Mình cũng nhận được email quảng cáo của Tester Việt, ban đầu mình nghĩ trong đầu rằng admin forum này lấy thông tin của thành viên đi bán cho Tester Việt nữa chứ. Thành thật xin lỗi admin.

tvn
Admin

Post by tvn »

Ẹc, cho mình xin. Mình xin lỗi vì đã để việc này xảy ra.

huyenlt
Hoc Tester

Post by huyenlt »

Đợt trước mình có cần tìm 1 trung tâm để học test. Ghé qua diễn đàn. Mình đọc được nhiều thông tin PR cho tester việt nên mò đến học. Mình đã đăng ký học tại đấy 1 khóa. Thật sự học rất chán.

StevenPhuong
Sr. Tester

Post by StevenPhuong »

huyenlt wrote:Đợt trước mình có cần tìm 1 trung tâm để học test. Ghé qua diễn đàn. Mình đọc được nhiều thông tin PR cho tester việt nên mò đến học. Mình đã đăng ký học tại đấy 1 khóa. Thật sự học rất chán.
Đây cũng là 1 bạn thực sự học rồi chia sẻ cảm nhận thực tế nè.

tranhuyentb89
Fresher Tester

Post by tranhuyentb89 »

huyenlt wrote:Đợt trước mình có cần tìm 1 trung tâm để học test. Ghé qua diễn đàn. Mình đọc được nhiều thông tin PR cho tester việt nên mò đến học. Mình đã đăng ký học tại đấy 1 khóa. Thật sự học rất chán.
Mình cũng học ở đây 1 khóa và thực sự là ko để lại kết quả gì so với số tiền 3tr mình bỏ ra để đi học :)

StevenPhuong
Sr. Tester

Post by StevenPhuong »

tranhuyentb89 wrote:
Mình cũng học ở đây 1 khóa và thực sự là ko để lại kết quả gì so với số tiền 3tr mình bỏ ra để đi học :)
Chia buồn cùng bạn và cám ơn bạn đã chia sẻ thông tin với mọi người để tránh có thêm người bỏ tiền ra mà không đạt kết quả mong muốn.

vnsorry1102
Hoc Tester

Post by vnsorry1102 »

Bây giờ em muốn đăng ký học thì học ở đâu thì an toàn mà kết quả thu được tốt nhất vậy.

daohuongpt
Hoc Tester

Post by daohuongpt »

A B C
Last edited by daohuongpt on Thu 20 Mar, 2014 4:59 pm, edited 1 time in total.

tvn2
Jr. Tester

Post by tvn2 »

vnsorry1102 wrote:Bây giờ em muốn đăng ký học thì học ở đâu thì an toàn mà kết quả thu được tốt nhất vậy.
Bạn ở Hà Nội hay Hồ Chí Minh vậy bạn?

Post Reply

Return to “Thông báo từ Diễn đàn”