Sinh viên mới ra trường cầu cứu các tiền bối...

Các bạn mới ra trường xin vui lòng post CV ở đây.
Hoặc có thể mail CV đến địa chỉ email testingvn.com@gmail.com để được giới thiệu việc làm phù hợp với bạn nhất và nhanh hơn.
Forum rules
Các bạn có mong muốn trở thành QA/QC/Tester có thể post CV của mình ở đây để các nhà tuyển dụng có thể tìm thấy bạn,
Hoặc có thể mail CV đến địa chỉ email testingvn.com@gmail.com để được giới thiệu việc làm phù hợp với bạn nhất và nhanh hơn.
Post Reply
badday000
Hoc Tester

Sinh viên mới ra trường cầu cứu các tiền bối...

Post by badday000 »

Em chào cả nhà ạ.
Em vừa mới tốt nghiệp HV Công nghệ Bưu Chính Viễn Thông tháng 12/2012. Hiện tại em muốn tìm một công ty ở Hà Nội để ứng tuyển vị trí nhân viên hoặc là học việc Tester. Em mong cả nhà ai biết chỗ nào thì chỉ em với ạ. Em đã gửi hồ sơ đi rất nhiều nơi mà chả nơi nào có phản hồi lại cả, chắc bởi vì em chưa có kinh nghiệm gì cả. Em hết cách rùi. Bùn quá...huhu :oops: ..(em bjo đang phải gặm nhấm dần dần nỗi khổ, căng thẳng của một người thất nghiệp đấy ạ). :x :x :x
Cả nhà giúp em với nhá!!! Cảm ơn cả nhà rất nhìu!

badday000
Hoc Tester

Re: Sinh viên mới ra trường cầu cứu các tiền bối...

Post by badday000 »

Ah..em quên. Các tiền bối có mối nào thì thông báo cho em theo địa chỉ email hoặc yahoo với ạ.
Địa chỉ email của em là : muasaobang.ptit@gmail.com
Last edited by badday000 on Sat 27 Jun, 2015 12:22 pm, edited 1 time in total.

tvn
Admin

Post by tvn »

Chào bạn,

Mình rất tiếc không giúp gì được ngoài những góp ý nho nhỏ như thế này, trước hết bạn hãy tạo cho mình 1 tài khoản chat yahoo và skype giống nhau, nên là tên của bạn (giống như gmail cũng có thể chấp nhận được); Tiếp theo là tìm hiểu các kỹ năng mềm để xin việc bao gồm cách viết đơn xin việc, viết CV thế nào cho hiệu quả, kỹ năng phỏng vấn,...

Bạn add nick mình nha hoangliensonmt (skype) mình sẽ hướng dẫn bạn cách update CV.

badday000
Hoc Tester

Post by badday000 »

Vâng...em cảm ơn ạ..hi

Post Reply

Return to “QA - QC - Tester mới ra trường”