Tài liệu về Mobile Testing

Nơi chia sẻ thảo luận các vấn đề liên quan đến kiểm thử trên các loại thiết bị di động - Mobile testing
Forum rules
Nơi chia sẻ thảo luận các vấn đề liên quan đến kiểm thử trên các loại thiết bị di động - Mobile testing
101109
Hoc Tester
Posts: 1
Joined: Tue 10 Sep, 2013 8:14 am
Contact:

Re: Tài liệu về Mobile Testing

Post by 101109 » Mon 16 Sep, 2013 9:05 am

Thanks!



10910423
Hoc Tester
Posts: 1
Joined: Sun 08 Sep, 2013 7:53 am
Contact:

Re: Tài liệu về Mobile Testing

Post by 10910423 » Mon 23 Sep, 2013 11:34 am

ko thấy cái nút (y) hê



tvn
Admin
Posts: 4900
Joined: Tue 10 Aug, 2010 10:11 am
Location: HCM
Contact:

Re: Tài liệu về Mobile Testing

Post by tvn » Mon 23 Sep, 2013 12:45 pm

Có nút g+1 và nút like đó bạn :D



trai_ot_hiem
Hoc Tester
Posts: 2
Joined: Tue 17 Jan, 2012 3:44 pm
Contact:

Re: Tài liệu về Mobile Testing

Post by trai_ot_hiem » Mon 23 Sep, 2013 3:10 pm

cám ơn bạn nhiều



mynhan
Hoc Tester
Posts: 1
Joined: Fri 18 Oct, 2013 1:32 pm
Contact:

Re: Tài liệu về Mobile Testing

Post by mynhan » Thu 24 Oct, 2013 10:40 pm

thanks bạn nha, nhưng sao k có demo bạn ơi :(((



Lolla
Hoc Tester
Posts: 2
Joined: Sun 17 Nov, 2013 4:20 pm
Contact:

Re: Tài liệu về Mobile Testing

Post by Lolla » Sun 17 Nov, 2013 8:28 pm

I am not read it but thanks for share! :)



elvis007
Hoc Tester
Posts: 5
Joined: Tue 11 Dec, 2012 8:34 am
Contact:

Re: Tài liệu về Mobile Testing

Post by elvis007 » Tue 19 Nov, 2013 10:13 pm

- Mình cám ơn bạn đã chia sẻ tài liệu này nhé.
- Chúc bạn 1 tốt lành nhé.



yen.bui
Hoc Tester
Posts: 1
Joined: Wed 23 Jan, 2013 9:48 am
Contact:

Re: Tài liệu về Mobile Testing

Post by yen.bui » Wed 20 Nov, 2013 10:48 am

thanks bạn nhiều nhiều



phongvi89
Hoc Tester
Posts: 1
Joined: Thu 14 Nov, 2013 4:16 pm
Contact:

Re: Tài liệu về Mobile Testing

Post by phongvi89 » Thu 21 Nov, 2013 4:52 pm

Cảm ơn bạn nhiều nhé :D



ntthuy2010_1
Hoc Tester
Posts: 3
Joined: Fri 22 Nov, 2013 3:40 pm
Contact:

Re: Tài liệu về Mobile Testing

Post by ntthuy2010_1 » Fri 22 Nov, 2013 3:43 pm

Yeah, dung tai lieu minh dang can. Thanks ban nhe. :)



Post Reply

Return to “Mobile Testing - Kiểm thử trên thiết bị di động”